Tìm kiếm 5 member tham gia vào dự án MMO của mình (ưu tiên nữ)

Status
Not open for further replies.

Ace

Banned
Reactions
460
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chào tất cả các thành viên của MMO4ME !

Hôm nay mình mạn phép được post TOPIC này để tìm kiếm 5 bạn tham gia vào dự án MMO của mình. Một số câu hỏi và câu trả lời dưới đây của mình sẽ giải thích rõ hơn cho các bạn hiểu về dự án kiếm tiền trên mạng lần này của mình và cũng là khỏi để các bạn khác cho gạch đá xây nhà.

+ Tại sao mình lại gọi là dự án ? Bởi vì đây là sự phấn đấu, nỗ lực, công sức, tiền bạc và thời gian mình đầu tư cho nó là rất nhiều và tất nhiên đáp lại những thứ đó của mình là một thành công không hề nhỏ. Tất nhiên mình không nói xuông mình sẽ có bằng chứng để chứng minh rằng dự án đó chắc chắn sẽ thành công mà còn hơn cả thế nữa và tất nhiên bằng chứng này mình chỉ dành cho 5 member xem thôi chứ không ai rảnh phơi ra cho bà con họ ngắm

+ Tại sao mình lại phải tuyển thêm member làm chung mà không chơi theo kiểu "mình làm mình ăn" ? Bởi vì càng đông thì dự án của mình sẽ càng phát triển lớn hơn.

+ "Càng đông càng mạnh" hả ? Thế sao không tuyển nhiều vào mà tuyển có 5 member làm gì ?. Chắc có bạn sẽ nghĩ câu hỏi này khi đọc xong câu trả lời thứ 2 nhỉ ? Bởi vì mình chỉ có 2 mắt 2 chân 2 tay và 1 cái máy tính nên chưa thể điều khiển được 1 đại quân được

+ Nếu là 1 trong 5 member thì tôi có phải bỏ vốn không? Câu trả lời là KHÔNG bạn chỉ cần bỏ ra thời gian của bạn chỉ thế thôi

+ Lợi nhuận có được từ đâu? Từ Adf.ly và Nornar - một trang PTU.

+ Thế một ngày kiếm dược bao nhiêu? Mình éo phải là thầy bói, siêu nhân, hay là người nhện làm được bao nhiêu là ở bạn nhưng có một điêu mình cam kết đc với bạn là nếu bạn làm lâu dài thì có nhiều lúc bạn chẳng làm thì tiền nó cũng lên. bạn tin không nếu bạn là 1 trong 5 member của mình thì mình sẽ giải thích rõ nếu như bạn không tin và tò mò muốn biết

+ Có cần nhiều thời gian mỗi ngày không? Tùy vào điều kiện của bạn

+ Mình muốn vào quá nhưng mình nghĩ không làm nổi bạn có thể hướng dẫn mình? Được mình sẽ hướng dẫn bạn bất cứ lúc nào bạn cần.

+ Thật không ? bạn chắc chắn chứ? Thật mình sẽ tạo 1 Group chỉ có 7 người (5 member, mình, và 1 trợ lý).

+ Thế mình được gì khi làm việc với bạn? Được gì ư tất nhiên số 1 là tiền ngoài ra thỉnh thoảng mình sẽ tặng các bạn những tài liệu MMO mà trên mạng chưa chắc đã chia sẻ bởi vì nó là hàng bản quyền, các công cụ MMO nếu như bạn muốn kiếm tiền lâu dài trên mạng, nhưng mình sẽ không hỗ trợ hay trả lời bất cứ câu hỏi nào mà bạn hỏi về các tài liệu mà mình đã chia sẻ.

+ Tại sao lại ưu tiên nữ mà không phải là nam? vì mình cần tính cẩn thận và chăm chỉ mình không thích làm liều ăn xong bỏ chiếu.

+ Mình muốn tham gia ngay bây giờ điều kiện thế nào? Đơn giản thôi - Bạn chưa có tài khoản Adf.ly (nếu có rồi thì bỏ account cũ đi) + Bạn chưa có tài khoản Nornar. mình chỉ cần mỗi 2 thứ đó
Nếu bạn thỏa mãn điều kiện trên: Hãy điền Thông Tin Cá Nhân của bạn theo mẫu sau rồi gửi vào email: [email protected] cho mình (không chấp nhận báo danh tại diễn đàn)

Họ và tên:
Có tài khoản Adfly + Nornar chưa:
Thời gian rảnh Online:
Tên Facebook:
Lý do muốn tham gia: (đây là điều quan trọng để mình đánh giá)
Bạn có muốn nói thêm gì hok ?

Vì số member mình tuyển có hạn nên mình sẽ đóng topic này sau 2 ngày kể từ ngày đăng hạn cuối đăng ký trước 8 giờ ngày 20/7/2014

Dưới đây là Proof của mình nhận được từ 2 trang trên:

1. Nornar thanh toán cuối tháng 6: $23+

2. Adf thanh toán cuối tháng 6: $11+

Update: + Mình sẽ gửi tài liệu và công cụ cho 5 bạn sử dụng
+ Bạn nào gửi đơn trước ngày 20 thì không cần phải gửi lại nhé ! Mình đã xem xét rồi (đã có 12 bạn đăng ký tham gia)
+ 8h tối nay công bố danh sách !

Danh sách 5 bạn may mắn nhất được tham gia vào nhóm làm dự án MMO lần này của mình, các bạn hãy vào email bên dưới của các bạn để nhận tài liệu nhé ! (mình sẽ gửi sau 10 phút kể từ lúc đăng bài viết này)

1. Trần Thị Hoàng Yến Email: [email protected]

2. Nguyễn Phúc Linh Email: [email protected]

3. Gín Hiền Phát Email: [email protected]

4. Trần Đăng Tùng Email: [email protected]

5. Phạm Thị Loan Email: [email protected]

Trong 2 ngày (đến 24 giờ ngày 24/7/2014) ai trong 5 bạn chưa tham gia vào group mình sẽ LOẠI và tuyển thêm từ các email của các bạn khác.

Để chúc mừng 5 bạn may mắn mình sẽ có một số món quà nhỏ muốn tặng các bạn đó là 1 khóa học kiếm tiền với Youtube bằng video bản quyền trị giá 900k và một số Ebook, Tài Liệu. Plugin liên liên quan đến kiếm tiền với
Affiliate Marketing, Teepring, Youtube, Niche Site, Micro Niche Amazon nhứng lĩnh vực kiếm tiền Nâng Cao đang CỰC HOT trên thị trường Internet hiện nay trị giá 1700k+. Tổng giá trị món quà là 2500k+. Tất nhiên là mình không chấp nhận các câu hỏi hay thắc mắc của các bạn liên quan tới chủ đề của các món quà này. Mong các bạn sẽ cố gắng làm việc chăm chỉ và học hỏi thêm kinh nghiệm. Chúc các bạn thành công với dự án MMO lần này của mình.

Phần quà mình sẽ gửi qua email sau khi các bạn hoàn thành một số công việc đăng ký và tham gia vào Group.

P/s: Mình rất xin lỗi các bạn không được chọn tham gia vào dự án MMO của mình nhưng dẫu sao mình cũng phải nói lời cảm ơn đến tất cả các bạn đã đọc TOPIC này và gửi email về cho mình. Chúng ta vẫn có thể làm bạn và trao đổi lại những kinh nghiệm quý giá mà các bạn và mình học được để có thể kiếm thêm được nhiều tiền hơn. Tạm biệt !

Trong thời gian làm việc mình thỉnh thoảng sẽ có những món quà khác tặng các bạn đồng thời cũng là lời động viên để bạn tham gia hoạt động tích cực hơn.

Chúc các bạn làm việc vui vẻ !

Last edited:
quẩy lên nào....hotgirl chân dài vào nè.....:D

Nick Mới Lập Today :|

Con gái cũng có nhiều loại, mấy thánh cứ thích tuyển girl đi rồi hối hận =]]

Chào tất cả các thành viên của MMO4ME !

Hôm nay mình mạn phép được post TOPIC này để tìm kiếm 5 bạn tham gia vào dự án MMO của mình. Một số câu hỏi và câu trả lời dưới đây của mình sẽ giải thích rõ hơn cho các bạn hiểu về dự án kiếm tiền trên mạng lần này của mình và cũng là khỏi để các bạn khác cho gạch đá xây nhà.

+ Tại sao mình lại gọi là dự án ? Bởi vì đây là sự phấn đấu, nỗ lực, công sức, tiền bạc và thời gian mình đầu tư cho nó là rất nhiều và tất nhiên đáp lại những thứ đó của mình là một thành công không hề nhỏ. Tất nhiên mình không nói xuông mình sẽ có bằng chứng để chứng minh rằng dự án đó chắc chắn sẽ thành công mà còn hơn cả thế nữa và tất nhiên bằng chứng này mình chỉ dành cho 5 member xem thôi chứ không ai rảnh phơi ra cho bà con họ ngắm

+ Tại sao mình lại phải tuyển thêm member làm chung mà không chơi theo kiểu "mình làm mình ăn" ? Bởi vì càng đông thì dự án của mình sẽ càng phát triển lớn hơn.

+ "Càng đông càng mạnh" hả ? Thế sao không tuyển nhiều vào mà tuyển có 5 member làm gì ?. Chắc có bạn sẽ nghĩ câu hỏi này khi đọc xong câu trả lời thứ 2 nhỉ ? Bởi vì mình chỉ có 2 mắt 2 chân 2 tay và 1 cái máy tính nên chưa thể điều khiển được 1 đại quân được

+ Nếu là 1 trong 5 member thì tôi có phải bỏ vốn không? Câu trả lời là KHÔNG bạn chỉ cần bỏ ra thời gian của bạn chỉ thế thôi

+ Lợi nhuận có được từ đâu? Từ Adf.ly và Nornar - một trang PTU.

+ Thế một ngày kiếm dược bao nhiêu? Mình éo phải là thầy bói, siêu nhân, hay là người nhện làm được bao nhiêu là ở bạn nhưng có một điêu mình cam kết đc với bạn là nếu bạn làm lâu dài thì có nhiều lúc bạn chẳng làm thì tiền nó cũng lên. bạn tin không nếu bạn là 1 trong 5 member của mình thì mình sẽ giải thích rõ nếu như bạn không tin và tò mò muốn biết

+ Có cần nhiều thời gian không? Tùy vào điều kiện của bạn

+ Mình muốn vào quá nhưng mình nghĩ không làm nổi bạn có thể hướng dẫn mình? Được mình sẽ hướng dẫn bạn bất cứ lúc nào bạn cần.

+ Thật không ? bạn chắc chắn chứ? Thật mình sẽ tạo 1 Group chỉ có 7 người (5 member, mình, và 1 trợ lý).

+ Thế mình được gì khi làm việc với bạn? Được gì ư tất nhiên số 1 là tiền ngoài ra thỉnh thoảng mình sẽ tặng các bạn những tài liệu MMO mà trên mạng chưa chắc đã chia sẻ bởi vì nó là hàng bản quyền, các công cụ MMO nếu như bạn muốn kiếm tiền lâu dài trên mạng, nhưng mình sẽ không hỗ trợ hay trả lời bất cứ câu hỏi nào mà bạn hỏi về các tài liệu mà mình đã chia sẻ.

+ Tại sao lại ưu tiên nữ mà không phải là nam? vì mình cần tính cẩn thận và chăm chỉ mình không thích làm liều ăn xong bỏ chiếu.

+ Mình muốn tham gia ngay bây giờ điều kiện thế nào? Đơn giản thôi - Bạn chưa có tài khoản Adf.ly (nếu có rồi thì bỏ account cũ đi) + Bạn chưa có tài khoản Nornar. mình chỉ cần mỗi 2 thứ đó
Nếu bạn thỏa mãn điều kiện trên: Hãy điền Thông Tin Cá Nhân của bạn theo mẫu sau rồi gửi vào email: [email protected] cho mình (không chấp nhận báo danh tại diễn đàn)

Họ và tên:
Có tài khoản Adfly + Nornar chưa:
Thời gian rảnh Online:
Tên Facebook:
Lý do muốn tham gia:

Vì số member mình tuyển có hạn nên mình sẽ đóng topic này sau 2 ngày kể từ ngày đăng hạn cuối đăng ký 24giờ ngày 20/7/2014

Dưới đây là Proof của mình nhận được từ 2 trang trên:

1. Nornar thanh toán cuối tháng 6: $23+

2. Adf thanh toán cuối tháng 6: $11+

Update: mình sẽ gửi tài liệu và công cụ cho 5 bạn sử dụng
Không phải bỏ vốn mà... sao ko thử nhỉ... xin slot đê thớt

Cảm ơn sự ủng hộ của tất cả các bạn đã và đang xem TOPIC này của mình mặc dù mới đăng bài được 2 tiếng mà đã có 4 bạn email cho mình. mình cảm thấy rất vui vì con số này và mình tin rằng trong 2 ngày nữa con số đó sẽ tăng lên rất nhiều và mình chỉ tuyển có 5 bạn thôi nên mình sẽ cân nhắc thật kỹ. Bạn nào không được mình chọn thì cũng vui vẻ nhé. Cảm ơn các bạn đã quan tâm

• Like
Reactions: Ace
Unlose cho thớt nhé , chúc mọi người kiếm nhiều tiền

• Like
Reactions: Ace
sao lại ưu tiên nữ vậy:( có chai dầu ăn thì có được ưu tiên không pro :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads