Thẻ visa acb chọn cái nào add PP ??

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.022
Mình đang định làm cái thẻ visa của acb để veried cái PP. Nhưng vô trang chủ nó thấy quá trời loại thẻ, hồi trước hình như có bài hướng dẫn nhưng giờ đã xóa. Giờ mình muốn veried PP thì đăng ký thẻ loại nào và cần đăng ký thêm gì để nhận code ở nhà

ACB là tốt nhất. visa debit cad. ngoài ra còn có techcombank cũng đc

em cũng được cấp acc ACB online, mà ko hiểu sao ko giao dịch trực tuyến được, chỉ kiểm tra được

chắc chiều sẵn ra đó hỏi luôn

Giờ làm mất phí bao nhiêu zay mọi người

Hiện tại mình đang sử dụng thì miến phí làm thẻ từ. Miễn phí 1 năm tiền duy trì. Nếu trong tài khoản có lúc dưới 400k thì thu 5k/tháng tiền OPT SMS

Thằng ACB có 2 loại Visa Debit: Visa Debit và Visa Debit Prepaid
2 thằng này khác nhau ở cái V Debit thì có hết chức năng online, cột ATM.... còn Prepaid ko có chức năng chuyển khoản online (trên web) còn lại có hết giống V Debit bình thường.
V Debit mất 100k bảo vệ tài khoản và 100k duy trì hàng năm. Prepaid ko mất bảo vệ mà chỉ mất duy trì 100K (có bao nhiêu rút bất nhiêu)
Mấy hôm trước vừa làm thêm cái nó miễn phí duy trì 1 năm, và 15 phút sau có thẻ luôn. Nhanh như cấp cứu...hehe

Đơt trước làm tốn 150k tiền.

Visa Debit Prepaid làm thẻ miễn phí nhưng nó giữ 100k trong thẻ, thu thêm 100k phí duy trì/năm hả các bác. Nếu tài khoản có ít hơn 400k thì sẽ thi thêm phí nữa á. Trên web nó còn ghi là có Lãi suất thấu chi 23% gì đó nữa, đó là gì vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
420,153
172,205
Latest member
Thai12345cff
Back
Top Bottom