• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM nick 4rum tuyhoa ( yahoo: xuanbinh51xd2) scam tiền làm off của mem

Status
Not open for further replies.

tuanskype

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình là mem làm off cho các admin, cũng ko mún lập nick mmo4me làm gì, chỉ lên xem rồi pm yahoo làm thôi. Nay đành lập nick chỉ vì report: tuyhoa yahoo: xuanbinh51xd2. Hôm bữa dạo 4rum thấy có topic thấy tút http://mmo4me.com/threads/nhan-day-0ffers-thu-nhap-10-15-1-ngay.181541/ nên mình muốn pm mua thử tut làm với mục đích kiếm 10 -15$ ngày trang trải cuộc sống. Nhưng mới dạy có 1 buổi, thu nhập cũng ko đảm bảo mà cậu ấy có công chiện gấp nên nhờ trung gian refund tiền bán tut cho mình. Còn tiền mình làm cả đêm với cả buổi sáng được có 6$ thì cậu ấy hẹn Net paid thì paid, còn net scam cũng paid 50%. Nhưng đến nay đã 1 tháng, tớ pm cậu ấy liên tục mà vẫn ko thấy rep 1 câu. 6$ tuy ko phải nhiều nhưng cũng là 1 ngày công sức của những newbie như mình :(
Chat yahoo rất nhiều, nhưng mình chỉ post khúc sau lúc mà cậu ấy hẹn paid cho mình

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.409
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Bạn @tuyhoa online thì vào trả lời report nhé.

dipphong

Hero
Reactions
1,099
MR
0.004
Mình là mem làm off cho các admin, cũng ko mún lập nick mmo4me làm gì, chỉ lên xem rồi pm yahoo làm thôi. Nay đành lập nick chỉ vì report: tuyhoa yahoo: xuanbinh51xd2. Hôm bữa dạo 4rum thấy có topic thấy tút http://mmo4me.com/threads/nhan-day-0ffers-thu-nhap-10-15-1-ngay.181541/ nên mình muốn pm mua thử tut làm với mục đích kiếm 10 -15$ ngày trang trải cuộc sống. Nhưng mới dạy có 1 buổi, thu nhập cũng ko đảm bảo mà cậu ấy có công chiện gấp nên nhờ trung gian refund tiền bán tut cho mình. Còn tiền mình làm cả đêm với cả buổi sáng được có 6$ thì cậu ấy hẹn Net paid thì paid, còn net scam cũng paid 50%. Nhưng đến nay đã 1 tháng, tớ pm cậu ấy liên tục mà vẫn ko thấy rep 1 câu. 6$ tuy ko phải nhiều nhưng cũng là 1 ngày công sức của những newbie như mình :(
Chat yahoo rất nhiều, nhưng mình chỉ post khúc sau lúc mà cậu ấy hẹn paid cho mình
View attachment 33625 View attachment 33626 View attachment 33627
Nghe thím này bán sock dạy làm off mà dạy ok ko mà ko pay thế bạn , tò mò đôi chút

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week