• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Miễn phí] VPS 2 Core 4Gb Ram - 1 tháng - Có windows

xóa payment đí thế nào á bác ? vì em thấy nó buộc paypal có cc mới đc dùng và có mục click là bấm đồng ý đồng nghĩa vơi việc sử dụng thẻ đó cho thanh toán
vẫn còn reg dc à bác, nhớ nó ko cho dùng pp lâu rồi mà

vẫn reg được ạ ,nhung giờ không xoá đi đwowjc để đó nó trwf xwf hết $ paypal giờ
vẫn xóa bth bác à, bác mò đi, bữa mình mò dc rồi mà do mò nên ko nhớ, đâu đó chỗ money thôi

vẫn xóa bth bác à, bác mò đi, bữa mình mò dc rồi mà do mò nên ko nhớ, đâu đó chỗ money thôi
không cho xóa mà,ở mục các loại payment ,chỗ addpayment nó có nút delete nhưng bị mờ đi rồi

không cho xóa mà,ở mục các loại payment ,chỗ addpayment nó có nút delete nhưng bị mờ đi rồi
vào paypal xóa chứ xóa j ở đó bác

xóa paypal là xóa ở đâu ạ ?
vào paypal xóa ý ạ ???? cái này mới nè em không biết tìm đâu luôn ,chỉ em đi bác T.T
trong paypal có chỗ ghi những trang cho phép auto pay, vào chỗ đó cancel đi là dc, dao diện mới nên mình ko biết nó ở đâu nữa, chịu khó mò hoặc gg thử đi bác

băng thông 2MB làm j cho hết trong 1 tháng đây các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,918
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom