• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask lựa chọn hosting

nên lựa chọn hosting nào cho web tài liệu mn nhỉ??
Hostinger
Hawkhost
Build VPS
Mục đích là ntn mới được chứ :/. Website sử dụng mã nguồn gì, lượng truy cập đến từ đâu. Số lượng truy cập bao nhiêu?? rồi mới tính đc bác ạ..

nên lựa chọn hosting nào cho web tài liệu mn nhỉ??
Hostinger
Hawkhost
Build VPS
Nếu dc làm cái VPS chạy cho tẹt ... còn lưu tài liệu thì bên thứ 3 thui, google drive mà fan

làm sao biến vps thành hosting được v sếp
đã mau vps thì dùng vps cho lành còn biến thành hosting chi nữa :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043: /// vậy sao ko mua hosting cho nhanh

Nếu dc làm cái VPS chạy cho tẹt ... còn lưu tài liệu thì bên thứ 3 thui, google drive mà fan
Gói này là VPS hay hosting vậy thím.

Shared CPU

Gói này là VPS hay hosting vậy thím.

Shared CPU
View attachment 237819
vps .. Akamai mua lại Linode năm 2021 đây mà ... thằng giống này khá giống vultr cho thuê vps theo giờ. làm ăn chân chính thì dc .. chứ làm thứ liên quan tới bản quyền dùng tụi nó chắc bỉnh ra quần :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043:

được cho free trên này sếp ạ, không dùng để không thì tiếc :(
Dùng VPS:

1. Thì kiếm cái Script nào thuận tay vả cho nhanh. việt nam: Hocvps, LarVPS, HOSTVN SCRIPT,.. (hiện tại mình dùng hocvps). nước ngoài: EasyEngine, WordOps, Centminmod Script,... (hiện tại mình dùng EasyEngine).

2.Dùng Control panel, Control panel thì nhiều vô kể: cPanel, DirectAdmin, CyberPanel, Plesk, VestaCP ... vâng vâng và mây mây. (mình thì ko dùng Control panel nên ko biết tư vấn dùng cái, mấy thằng Control panel nó tích hợp đầy đủ quá :pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018:, thứ gì đầy đủ quá lại ko tốt)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom