List bài viết nghiên cứu về AdF.ly

mmopro1102

Hero
Reactions
528
MR
0.014
LIST BÀI VIẾT NGHIÊN CỨU VỀ ADF.LY
:D

Chào tất cả các mem mmo4me.com!
Sau khoảng thời gian gần 1 năm kể từ khi tham gia diễn đàn mình đã có 17 bài viết nghiên cứu về AdF.ly. Cho đến thời điểm hiện tại thì bài viết có lượt xem nhiều nhất cũng gần cán mốc 25.000 views. Mặc dù số lượng view không bằng các topic pro khác, nhưng đó cũng là một kết quả rất đáng khích lệ.

Nhằm đem đến cho các bạn những kiến thức rất hữu ích từ trang AdF.ly mình sẽ cố gắng và không ngừng nghiên cứu để cho ra các bài viết tiếp theo về trang này. Mục tiêu của mình là hướng cho các bạn theo một môi trường chơi AdF.ly không cheat, không auto để AdF.ly ngày càng đánh giá cao về fan AdF.ly tại Việt Nam. Qua đó, mình cũng rất hy vọng là AdF.ly sẽ xem xét, đánh giá và ngày càng nâng cao giá click của IP Việt Nam.

Do số lượng bài viết về AdF.ly cũng khá nhiều (hiện tại là 11 bài viết) do đó mình cũng xin phép tạo topic này nhằm cho các bạn theo dõi đầy đủ các bài viết về AdF.ly.

Sau đây là list bài viết về AdF.ly do mình viết:

Kiếm tiền bằng cách rút gọn và chia sẻ link với AdF.ly
Các phương pháp kiếm tiền với AdF.ly
Hướng dẫn quảng cáo website, blog trên AdF.ly
Một số thông tin cần lưu ý khi tham gia AdF.ly
Cách xử lý khi AdF.ly Reset password
Cách tăng lượng truy cập cho blog, website
Phương pháp kiếm tiền: BLOG + ADF.LY + SEO = $$$
Doanh thu 1 ngày của AdF.ly
Hướng dẫn rút tiền từ AdF.ly về ngân hàng Việt Nam thông qua Paypal
Topic theo dõi doanh thu của AdF.ly
3 loại thu nhập trong AdF.ly

Kiếm tiền với AdF.ly bằng cách đăng bài hàng loạt lên Facebook
Một số giải pháp tăng lượt view khi chơi Rút gọn link
Kiếm tiền với AdF.ly bằng cách upload video lên youtube.com

Hướng dẫn kiếm tiền với Pop Ads của AdF.ly
Tin vui cho các fan AdF.ly
Cùng nghe những người nổi tiếng nói về AdF.ly (Topic xã xì tress :D)

Mặc dù đã có nhiều cố gắng nhưng không thể tránh khỏi những sai sót. Nếu có vấn đề gì cần góp ý, các bạn vui lòng inbox mình để bài viết ngày càng hoàn thiện.

Chúc toàn thể thành viên mmo4me.com ngày càng khỏe và nâng cao thu nhập!

Last edited:
up

mình payment request cách đây 3 ngày, sao nó k pay cho mình ta. thường các lần trước thì mình payment request sáng hôm nay thì sáng ngày mai nó pay rồi. giờ đến 3 ngày rồi mà nó chưa pay. có khi nào nó nhòm ngó mình rồi không ? hôm trước lỡ tay quên login 2 acc cùng IP, lại ref cho nhau nữa chứ.
giờ có nên cancel request xong nhấn payment request lại không? hơi hoang mang tý :(

mình payment request cách đây 3 ngày, sao nó k pay cho mình ta. thường các lần trước thì mình payment request sáng hôm nay thì sáng ngày mai nó pay rồi. giờ đến 3 ngày rồi mà nó chưa pay. có khi nào nó nhòm ngó mình rồi không ? hôm trước lỡ tay quên login 2 acc cùng IP, lại ref cho nhau nữa chứ.
giờ có nên cancel request xong nhấn payment request lại không? hơi hoang mang tý :(
Trời ơi, đăng ký 2 acc cùng 1 IP mà lại ref cho nhau nữa :eek:. Bạn gắng đợi thêm 1 ngày nữa xem sao, mình thấy hơi lo cho bạn quá :D

Trời ơi, đăng ký 2 acc cùng 1 IP mà lại ref cho nhau nữa :eek:. Bạn gắng đợi thêm 1 ngày nữa xem sao, mình thấy hơi lo cho bạn quá :D
bác đừng làm em sợ, miếng cơm của em ở đó hết. giờ còn 18$ nó chưa pay.
theo bác nếu sáng mai nó ko pay cho em, thì có nên gửi mail hỏi nó ko ?

bác đừng làm em sợ, miếng cơm của em ở đó hết. giờ còn 18$ nó chưa pay.
theo bác nếu sáng mai nó ko pay cho em, thì có nên gửi mail hỏi nó ko ?
Nếu sau 72h kể từ lúc bạn Request Payment mà vẫn chưa nhận được pay thì bạn có thể contact. Nhưng bạn nên biết là bạn đang "đuối lý" :D.

Chào bác! mình có vấn đề này thấy topic này sôi nổi nên đặt luôn ở đây. Khi SEO blogspot thấy có 2 loại đó là SEO On-page và SEO off-page
Về SEO On-page xây dựng nội dung, tối ưu hóa thẻ title, thẻ description, thẻ keyword. Xây dựng nội dung, chèn các keyword một cách khéo léo và thông minh, xây dựng liên kết trong nội dung một cách khéo léo và linh hoạt ... những tài liệu này mình đã đọc.
Nhưng đối với SEO off-page cho Blogspot thì thấy ít có tài liệu nào nói tới nhỉ

Chào bác! mình có vấn đề này thấy topic này sôi nổi nên đặt luôn ở đây. Khi SEO blogspot thấy có 2 loại đó là SEO On-page và SEO off-page
Về SEO On-page xây dựng nội dung, tối ưu hóa thẻ title, thẻ description, thẻ keyword. Xây dựng nội dung, chèn các keyword một cách khéo léo và thông minh, xây dựng liên kết trong nội dung một cách khéo léo và linh hoạt ... những tài liệu này mình đã đọc.
Mình ghi nhận thắc mắc của bạn, mình sẽ nghiên cứu thêm mảng này để giải quyết thắc mắc cho các bạn. Bạn đón theo dõi nhé :D

Thank công phu lập thớt của Bác ạ! :D sắn quần sắn áo tìm ý tưởng nào :D

SEO off - page thì site nào cũng vậy bạn à, off - page có nghĩa là không nằm trong phạm vi website của bạn nữa, vậy thì nó phụ thuộc vào yếu tố mạng xã hội, yếu tố backlink và yếu tố server, tốc độ load trang nữa ...

SEO off - page thì site nào cũng vậy bạn à, off - page có nghĩa là không nằm trong phạm vi website của bạn nữa, vậy thì nó phụ thuộc vào yếu tố mạng xã hội, yếu tố backlink và yếu tố server, tốc độ load trang nữa ...
Phụ thuộc vào yếu tố mạng xã hội, như vậy là nó giống như PR hả Mod? o_O

cái này có dễ làm ko bạn,bước đầu tiên để làm là cần gì bạn :)
Cái này rất dễ làm, bạn cứ lấy link cần chia sẻ đem đi rút gọn và chia sẻ cho mọi người. Bạn sẽ được tiền dựa trên số click.

Cái này rất dễ làm, bạn cứ lấy link cần chia sẻ đem đi rút gọn và chia sẻ cho mọi người. Bạn sẽ được tiền dựa trên số click.
mình có thể có yahoo của bạn để ....bạn cho mình ...sự ..(.à ..hèm_)....hướng dẫn ko :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,050
169,428
Latest member
sonyArtidwy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week