Kế Hoạch Hoạt Động Từ Thiện Tháng 1

Status
Not open for further replies.

vicgiap

Hero
Reactions
2,317
MR
3.078
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Như kế hoạch đã bàn bạc, hôm nay mình post 1 số thông tin cho chuyến đi từ thiện của nhóm tháng này
Tháng này sẽ đi thăm và tặng quà cho các bạn khiếm thị của trung tâm ngoài Thủ Đức.
Trung Tâm Bảo Trợ Khiếm Thị Nhật Hồng,địa chỉ: số 1 đường số 7, kp3, p. Tam Binh, Q. Thủ Đức. Tel: 37294328

Ngày thứ 4 ngày 15/01/2014 trung tâm có tổ chức sơ kết học kì 1, do vậy người quản lý mong muốn đc nhóm mình đến chơi cùng các bạn và tặng quà luôn, vi lúc này là các bạn ấy tập trung đông nhất, số lượng gần 70 bạn.:eek:

Thời gian lúc 4h chiều ngày thứ 4 ngày 15/01/2014 sẽ diễn ra, nên mình phải đến trước lúc đó để chuẩn bị
Kế hoạch: vui cùng các bạn, phát quà tết cho các bạn, quà thì mình sẽ chuẩn bị.
Bạn nào có năng khiếu văn nghệ, phục vụ đc cho các em đó thì càng tốt :eek:
Địa điểm tập trung : chợ Thủ Đức trước 3h30 chiều
kế hoạch có chút thay đổi đột xuất, nên bây giờ mới post để mọi người chuẩn bị thì cũng khá gấp, có gì sai sót mong các bạn bỏ qua nhé :rolleyes:

Bạn nào tham gia đc thì đk nhé! ;)

1 số video và hình ảnh về Trung Tâm Bảo Trợ Khiếm Thị Nhật Hồng

Last edited by a moderator:
em slot nhé :)

Thiếu tunvit là giận đó nha :D

anh thức khuya nhỉ, làm sao mà thiếu anh dc hì :).
Thường thì 1 ngày a chỉ ngủ tầm 4 tiếng thôi, và chỉ ngủ khi nào mệt, chứ còn ngồi được thì cứ ngồi, tham công tiếc việc lắm :rolleyes:

Thường thì 1 ngày a chỉ ngủ tầm 4 tiếng thôi, và chỉ ngủ khi nào mệt, chứ còn ngồi được thì cứ ngồi, tham công tiếc việc lắm :rolleyes:
em cũng như vậy, học bài, hài vl, facebook, giúp đỡ bạn bè, lướt MMO4ME, còn kiếm tiền thì còn ít kinh nghiệm lắm, :).

Kêu nguyên team em lun đi :cool:
để coi số lượng người tham dự đã anh, nếu ít thì kéo nguyên team luôn hì :)

anh @vicgiap lịch ở trên sai thứ, 15 là thứ 4 mới đúng, anh fix lại.

anh @vicgiap lịch ở trên sai thứ, 15 là thứ 4 mới đúng, anh fix lại.
a fix rồi em vicgiap chỉ để ngày anh thêm vào thứ luôn cho mọi người nhớ mà lúc đó lại đang busy nên thêm nhầm thanks em đã nhắc :D

Em là newbie muốn tham gia có được không nhỉ? Mặc dù chưa có thu nhập gì nhưng nói đến từ thiện, tình nguyện là muốn đi liền hà. Cho e 1 slot nhé.

Em là newbie muốn tham gia có được không nhỉ? Mặc dù chưa có thu nhập gì nhưng nói đến từ thiện, tình nguyện là muốn đi liền hà. Cho e 1 slot nhé.
rất han nghênh tinh thần của bạn. dc chứ bạn hì.

tất cả mọi người không phân biệt newbie hay old bie gì cũng đều tham gia được nhé em vào topic này http://mmo4me.com/threads/dang-ky-di-tu-thien-truc-tiep-thang-1.149694/ đăng ký đi nhé để lại số điện thoại và địa chỉ nếu ko muốn public thì pm cho anh ok

Last edited:
Em là newbie em đăng kí 1 slot đi nữa nha :D mà cho em hỏi 3h30 am hay pm vậy anh.

Em là newbie em đăng kí 1 slot đi nữa nha :D mà cho em hỏi 3h30 am hay pm vậy anh.
a đã thêm chữ chiều vào ,qua topic kia đăng ký nha em ko nhận đăng ký ở đây đâu hihi :D

sư mẫu lúc giới thiệu " em chồng tunvit em gõ captcha " :))

sư mẫu lúc giới thiệu " em chồng tunvit em gõ captcha " :))
bạy ba sư mẫu nói "em là vợ" mà @@ hay run qá nói lộn ta :)))))))) mà có sao đâu mọi người vẫn chọc Tuyền chồng Tú k à :))))))

bạy ba sư mẫu nói "em là vợ" mà @@ hay run qá nói lộn ta :)))))))) mà có sao đâu mọi người vẫn chọc Tuyền chồng Tú k à :))))))
ex em ghi nhầm vợ của chồng tú :D lúc đó ai giới thiệu cũng mắc cười quá haha

ex em ghi nhầm vợ của chồng tú :D lúc đó ai giới thiệu cũng mắc cười quá haha
hehe, sắp gặp mọi người tiếp rồi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,492
169,817
Latest member