SCAM Daybyday Reviews : SCAM or LEGIT ?

saolamiu

Banned
Reactions
195
MR
0.000
Mình mới tham gia 1 site PTC với hình thức hoạt động khá thú vị và hấp dẫn, thoát khỏi lối mòn là rent RR thì site này hoạt động dựa theo nguyên tắc hưởng hoa hồng từ DR theo từng plan

Site chỉ chấp nhận cổng paypal và Min là 10$.
------------------------------------------------------------------------------------------
Kiếm tiền từ quảng cáo
Mỗi ngày một lần, bạn sẽ có thể đăng nhập vào phần quản lý tài khoản của bạn và và xem các quảng cáo trong phần chữ màu đỏ.
Nếu mọi việc suôn sẻ, bạn sẽ thấy một trang web tuyệt vời đó là chính xác những gì bạn đang tìm kiếm, vì bạn đã nói với chúng tôi bạn .
Bạn sẽ nhận được 60% số tiền mà nhà quảng cáo đã đặt mua ads tại site của chúng tôi.
Chúng ta hãy làm một bài kiểm tra toán học nhanh chóng: Các nhà quảng cáo đồng ý trả cho chúng tôi 30 xu cho một chiếc đồng hồ quảng cáo. bạn sẽ nhận được 18 cents cho hành động này một mình!

Được trả cho quảng cáo theo dõi bởi những người mà bạn gọi
Đây là phần mà các tiền đang bắt đầu để có được trong nhanh hơn.
Đối với mỗi người sử dụng bạn tham khảo ADBD với link referal của bạn mà đồng hồ quảng cáo, chúng tôi sẽ trả cho bạn 25% tổng chi phí quảng cáo.
Hãy làm toán nữa: Vì vậy, nếu bạn có 5 người đã xem quảng cáo ngày hôm nay, ngoài 18 cent của bạn, bạn sẽ nhận được 37,5 cent bổ sung.

Được trả cho quảng cáo theo dõi bởi những người trong nhóm của bạn, lên đến 5 cấp độ
Bạn có thể thu nhập nhiều tiền hơn mức bạn có thể tưởng tượng.

Bây giờ chúng ta hãy tưởng tượng rằng mỗi người sử dụng của bạn giới thiệu được, làm tương tự như bạn, và nhận được 5 người đã tham gia với link ref của họ. Điều này sẽ giúp bạn có được một đội ngũ tốt đẹp của 7031 người sử dụng, tất cả làm cho tiền của bạn.
Bạn có muốn làm toán? chúng ta hãy đi:
Đối với xem quảng cáo của bạn, bạn có được 18 cent.
Đối với thế hệ đầu tiên của bạn (5 người), bạn sẽ nhận được 25% chi phí quảng cáo tổng, có nghĩa là 37,5 cent.
Đối với thế hệ thứ hai (25 người), bạn sẽ nhận được 20% số các chi phí quảng cáo tổng, có nghĩa là 1,5 USD.
Đối với thế hệ thứ ba (125 người dùng), bạn sẽ nhận được 15% chi phí quảng cáo tổng, có nghĩa là 5,625 USD.
Đối với thế hệ thứ tư (625 người dùng), bạn sẽ nhận được 10% tổng số chi phí quảng cáo, có nghĩa là 18,75 USD.
Đối với thế hệ thứ năm (3125 người), bạn sẽ nhận được 5% chi phí quảng cáo tổng, có nghĩa là 46,875 đô la.
Vì vậy, trong tổng số, bạn sẽ nhận được 73.305US $, cho xem một quảng cáo, một lần một ngày, mỗi ngày. Tất cả các môn toán ở trên là dựa trên 5 thế hệ đầy 5 tàu ngầm cho mỗi người dùng, và hướng tới 0,30 cent chi phí quảng cáo. Tất cả điều này có thể thay đổi lên xuống trong cuộc sống thực.

Hãy có một số vui vẻ hơn!
Vì chúng ta biết nó có thể được khó khăn cho một số bạn để có được những người sử dụng giới thiệu được, chúng tôi đang điều hành một "Tràn-Over" cơ chế trong hệ thống ADBD.
Các Tràn-Over có nghĩa là nếu một regsiteres dùng dưới không có ai, chúng tôi sẽ xác định vị trí anh hoặc cô ta trong một nhóm của người sử dụng của chúng tôi.
Điều này có nghĩa rằng bạn có thể nhận được một số của ref trong nhóm của bạn mà không cần biết họ ... Hãy là tốt đẹp!

The Fat Bonus ™
Một cách khác để có được nhiều tiền hơn nữa, là đạt được bằng cách rất tích cực.
Mỗi tuần, chúng tôi sẽ xác định vị trí người sử dụng đầu của chúng tôi trong các phương tiện thu nhập và nhóm kích thước và chúng tôi sẽ thưởng cho họ với một "Fat Bonus" ™.
Các "Fat Bonus" ™ là tiền máy bay sẽ được trao cho người sử dụng tốt nhất của chúng tôi.
Các "Bonus Fat" ™ lượng có nguồn gốc từ những chia sẻ doanh thu ADBD, và nó là số tiền sẽ được ghi mỗi tuần trong khu vực thành viên của mình.
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Không cần dep dù chỉ 1 đồng bạn cũng có thể tham gia chơi site một cách bình thường và có thu nhập. Công việc của các bạn là view ads và kiếm DR mà thôi, các bạn không có kinh nghiệm kiếm DR thì cũng không cần lo lắng, site có chức năng random 1 member chưa có upline cho 1 member đã join site từ trước nên khả năng kiếm DR của các bạn là như nhau.

Các bạn ủng hộ mình dưới link này nhá, sẽ có bonus sau khi mình nhận được proof đầu tiên

http://adaybyday.com/index.html?ref=183

Non ref: http://adaybyday.com/

Mod cho mình gia hạn proof vài ngày nhá, vì site mới ra thôi, khi nào có proof mình sẽ up ngay và luôn.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back