[Hội mobimas] Chính thức tuyển ref Owen's Click Place (trang lam offer như Jills)

hlamdo

Newbie
Reactions
26
MR
0.000
Owen's Click Place là một trang làm offer tương tự như Jillsclickcorner luôn nhưng nó có 1 nhược điểm cực lớn là min pay là 5$, rất khó đạt được nếu các bạn chưa có kinh nghiệm làm offers hoặc thấy min pay cao là nản.
Vậy tại sao mình lại lập hội chơi trang này. Câu trả lời là nó đang tổ chức referral contest mà yêu cầu các ref đạt được ít nhất 0.25$ mới được tính. Thêm nữa người đang cứ rank #1 mới chỉ có 6 thằng ref nên đây là 1 cơ hội lớn để chúng ta khuân tiền về. Các bạn có thể chiến tới 5$ rùi rút tiền về hoặc chỉ cần kiếm được 0.25$ để được nhận bonus từ ref contest sau khi ủng hộ cho mình.

Do đó cần các bạn chiến nhanh lẹ vì sắp hết tháng rùi. Submit khoang 3-5 cai emails (làm vậy cho chắc ăn) là có thể kiếm 0.25$ rùi.

Chú ý là : khi tạo account ở trang này bạn nên tạo 1 mail mới để thuận tiện cho việc làm offers và username mới luôn, có như vậy khi bạn làm offers mới không bị trùng email hoặc username.

REGISTER HERE

http://owensclickplace.com/members/register.php?ref=lamkaiba

Cơ cấu giải ở referral contest là:
15$ ----------- #1
10$ -----------#2
5$ -----------#3
2.5$ -----------#4
....................

Vì nó có nhiều offer giống jills nên chiến rất dễ. Minh sẽ làm mẫu sẵn cho các bạn 1 vài cái email để các bạn chiến cho dễ, submit mails tương tự giống của mình để được accept. (mai hoăc ngày kia mìh sẽ update thêm)

Các chiến bình thường nhé. Đừng fake ip nó làm gì vội. Bạn nào fake sẽ ko được tính trong hội nhé.

Về việc chia hoa hồng:(mình đang tính cần tuyển 20 ref) chia theo % từ số tiền nhận được trong từ referral contest.

40% là giành cho mình, công đứng ra tổ chức, thống kê, lên danh sách và marketing.

40%
còn lại ra chia đêu cho referrals

20% để đem làm CONTEST cho sôi nổi.

Quy đinh của CONTEST: giải thưởng sẽ được trao cho những bạn kiếm được nhiều $ nhất

6% --------cho 1 bạn đứng đầu bảng
4%--------cho 2 bạn tiếp theo
2% --------cho 3 bạn tiếp theo

Hãy làm 1 phép tính nhỏ để xem các bạn có nên tham gia hội ko nhé:
Nếu hội kiếm được 15$, và
+ Có 10 bạn tham gia -> Bạn sẽ nhận được 15*0.4/10= 0.6$
+ Có 20 ban tham gia --> Bạn sẽ nhận được 15*0.4/20 =0.3$
Số bạn tham gia nhiều thì bạn sẽ được chia ít đi nhưng cơ hội giành giải nhất sẽ nhiều hơn. Vậy là hòa.

+Thêm nữa bạn sẽ nhận được thêm $ từ CONTEST của hội max là 6% (15$*0.06=0.9$) - hoàn toàn không nhỏ phải không nào.

Cuộc thi sẽ kéo dài đến hết ngày 30/9/2010.
Các nhiệt tình tham gia ủng hộ nha.

Chú ý: mình chỉ pay các bạn sau khi minh nhận được tiền từ Owen click Place. Nếu mình ko nhận được gì thì mình cũng như các bạn, đều móm cả, ko được kêu mình là scammer. Thêm nữa do chưa có ý định chơi lâu dài nên mình sẽ không trả ref , thêm nữa là vì tiền thu được từ ref là rất ít.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,443
Latest member
789clubpage

Most viewed of week

Most viewed of week

Back