Request giúp lấy lại câu hỏi bí mật webmoney bị mất?có hậu tạ

Vậy là hên rồi, tui cũng bị bọn Viettel nó thu Sim mà ko báo trước nè, giờ hơn 1 năm nay ngày nào cũng gọi vào Sim đó mà vẫn chưa có ai sài hay sao đó, giờ mà ai mua Sim đó sài tui sẵn sàng trả hẳn 10chai tiền tươi luôn để mua lại nhằm giải thoát cho gần 1k z còn ở bên trong :mad::(:(
Trời có dịch vụ đặt sim theo số yêu cầu mà :D sao mà không đặt đi

Vậy là hên rồi, tui cũng bị bọn Viettel nó thu Sim mà ko báo trước nè, giờ hơn 1 năm nay ngày nào cũng gọi vào Sim đó mà vẫn chưa có ai sài hay sao đó, giờ mà ai mua Sim đó sài tui sẵn sàng trả hẳn 10chai tiền tươi luôn để mua lại nhằm giải thoát cho gần 1k z còn ở bên trong :mad::(:(
chưa có ai xài thì mua lại càng dễ mà nhĩ, ra làm số đó là xong thôi, dạng trả sau. ko thì săn số ở máy bác đầu nậu, số ko đẹp mà trả vài chai thiếu gì bác săn dùm

Trời đất mấy việc đó tui đã làm việc với bọn Viettel rồi, tụi nó kêu Sim đó đã đưa ra thị trường rồi, số đó xấu chứ có đẹp đẽ gì đâu, nếu được làm lại đơn giản như vậy thì tui đã làm từ hơn 1 năm trước rồi, giờ chỉ còn việc đợi cho tới 1 ngày đẹp trời nào đó có người mua sim đó sài rồi hỏi mua lại thôi, còn hiện tại thì cứ đợi dài cổ nè, có lẽ chờ tới khí seri phim Mission Impossible ra phần 6 quá :(:(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,061
172,126
Latest member
Viet1321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back