Facebook tạm thời khóa tài khoản vì...

teen4share

Newbie
Reactions
1
MR
0.011
22764
vâng ngay vừa rồi vào thì hiện ra như trên
có bác nào bị ko? rất có thể vì vụ str mà fb bất ngờ yêu cầu ng dùng check để tránh acc ảo, acc scam đc, dò pass... hay là vì kết nối vs str mà bị khóa nhỉ. mình xác nhận bạn bè xong nó lại thả

ai đó xem lại quyền truy cập của app str xem nó yêu cầu gì đi ?

- thư xoá cookie đi!
- ngắt kết nối sang ip khác là dc mà!

chắc do bác thôi,khi đổi ip cũng có khả năng bị thế này,nói đơn giản thì str cũng chỉ là 1 ứng dụng trên fb

đăng nhập quá nhiều face trên một ip, giải pháp là reset lại modem và làm lại bình thường nhé

mình không thấy bị gì hết :|
nó mà bị cả loạt thì có lẽ tự đào mồ chôn để tạ lỗi với bạn bè luôn @@

cái hình đã nói bạn đã nhập password vào site nào đó giả mạo facebook nên nó mới báo vậy, còn link fb với STR là cơ chế để nó xác nhận acc đó là của người thực và ko phải ảo, qua trạng thái hoạt động, hồ sơ, thờ gian, friends. còn những cái khác như post bài, hay tự like, tag nó chưa dc cấp quyền hạn nên chắc chắn ko thể xảy ra lộ pass vì link vs STR. :eek:

ko kết nối stellar cũng bắt đổi .......chắc hacker tham tiền thưởng quá đây mà scan pass lung ta lung tung , vãi cc cái bọn này tham quá thể

cái này do hack nó scan dc user va pass đem bán cho người ta đăng ký str.... rất có thể hack login cùng lúc fb này cũng đang sử dụng nên fb nó lock thui.

Cái này là do hack facebook bán cho người chơi str mà đăng nhập trùng 1 IP nhiều tài khoản nên có tài khoản bị vậy thôi, đổi pass đi là xong. Mà thấy đa số người chơi str toàn mượn tí thôi, đâu có thời gian mà phá đâu, yên tâm hình như là sao cả.!

tui cũng bị :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom