Suggest Định sử dụng Dcom 3g Viettel để Remote VPS Fr và VPS us , các bạn có ai từng xài qua chưa ?

keyzvn

Junior
Reactions
32
MR
0.005
Insuree Balance
0
Định sử dụng Dcom 3g Viettel để Remote VPS Fr và VPS us , các bạn có ai từng xài qua chưa ? cho mình ý kiến nha , chứ mình đang dùng VNPT cáp quang gói trung bình mà vào VPS ko nổi lun hix hix , ko làm ăn gì đc hết trơn :(

Quất đi c.T đang dùng gói MT5 5k dc 1GB 1 ngày,ngoài làm việc còn chơi game ầm ầm ,vps remote khá ổn :D

Xúc nhanh cho nóng. VNPT vs FPT giờ nó chập rồi, để coi 3x quay tay được thôi, chứ remote VPS, chịu!

tớ cũng định xái vậy wa mùa mưa bão cáp quang .....vnpt chĩ khuya từ 1 2h sáng mới vào dc vps thôi .....

ra tiệm mua cái sim đăng ký được gói này k b:)

ko phải sim viettel nào cũng dc.nó là chương trình thử nghiệm,1 số thuê bao nhất định được cho dùng thử random thì phải,mình may mắn có 1 sim.Muốn chắc ăn mua sim vina ấy :D

ra ngoài, mua 1 sim 3g của thằng vịt teo ( sim này không gọi đi được nhé, chỉ cho xài 3g thôi ) rồi đăng ký gói DC5 gửi 191.
HEHE, có 1Gb/ngày, remote vps tẹt :rolleyes:

Định sử dụng Dcom 3g Viettel để Remote VPS Fr và VPS us , các bạn có ai từng xài qua chưa ? cho mình ý kiến nha , chứ mình đang dùng VNPT cáp quang gói trung bình mà vào VPS ko nổi lun hix hix , ko làm ăn gì đc hết trơn :(
Dcom3g viettel Gà lắm bạn ơi,Chậm hơn con rùa

ra ngoài, mua 1 sim 3g của thằng vịt teo ( sim này không gọi đi được nhé, chỉ cho xài 3g thôi ) rồi đăng ký gói DC5 gửi 191.
HEHE, có 1Gb/ngày, remote vps tẹt :rolleyes:
ra trung tâm viettel đăng kí 1 sim 3g mất 50k + 50k nap nữa remote mệt nghỉ 10 ngày :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,676
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back