Matrix Digadz - Digadz.com - Site revshare 150 % admin uy tín (adbonuz)

omanizen

Hero
Reactions
541
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Site đã hoạt động chính thức lúc
00:00, 30/11/2014 giờ VN

Mình đã bị lỡ không tham gia được Adbonuz, một site dạng revshare do BeeJay là admin nên mạnh dạn giới thiệu với các bạn site này. Beejay đã điều hành Adbonuz được 8 tháng, site hoạt động hiệu quả và vẫn thanh toán tức thì và đều đặn cho thành viên, anh cũng được đánh giá là admin tin cậy nhất hiện nay.

DigAdz là một dự án mới của Beejay và đang trong giai đoạn chạy Pre-launch, có lẽ sẽ đi vào hoạt động trong những ngày tới vì đang đạt được 89% dự án. Cộng đồng MMG lại một lần nữa dậy sóng và các tay money hunter kỳ cựu của diễn đàn như softstor, rysero, WoodyBalto, gingersnap … đều đã tham gia Digadz.

1. GIỚI THIỆU

Chương trình Digadz có cải tiến chút ít so với Adbonuz nhưng nhìn chung là một dạng revshare cho chúng ta dễ hiểu. “RevShare là viết tắt của Revenue Share = chia sẻ doanh thu. Plan chung của dạng này là 1 Adpack/Share mua giá x$. Tức admin lấy doanh thu từ các hoạt động của website, từ việc sell các Adpack (do member mua) từ việc sell các banner, text quảng cáo (do các promoter mua)… để chia sẻ cho member. Không có lãi cố định hàng ngày mà chia lãi dựa theo số lượng Adpack/Share mua mới, càng nhiều Adpack/Share mua mới thì những Share/Adpack mua trước đó càng nhanh hết hạn tức nhanh thu hồi vốn và cho ra lãi”.

2. THÔNG TIN VỀ CHƯƠNG TRÌNH DIGADZ

• Ai cũng có thể tham gia chương trình Free
  • Gói adpack bắt đầu từ $1 (nhỏ nhất trong các revshare site hiện nay)
  • Lãi chia 150% theo doanh thu
  • 10% hoa hồng từ cấp dưới
  • 5% bonus nữa từ cấp dưới khi họ kiếm được.
  • Thanh toán và Dep qua các cổng sau: PayPal, SolidTrustPay, Perfect Money, EgoPay!

Hiện tại chương trình mới Pre-launch nên thông tin rất ngắn gọn, mình sẽ cập nhật nếu có thông tin thêm. Mình cũng sẽ up proof đặt cọc khi site chính thức launch và proof thanh toán ngay khi có thể.

Vui lòng click banner đăng ký nhé. Thanks.

3. CƠ CHẾ HOẠT ĐỘNG

Dig points:

Thu nhập hàng ngày của bạn dựa trên điểm Dig points này, bạn có thể kiếm Dig points bằng việc click ads hàng ngày (Tối đa 20 ads/ngày) hoặc mua gói Bundle Ads $1( lãi $1.5). Mỗi quảng cáo sẽ đem lại 12 Points như vậy mỗi ngày siêng click 20 ads=240 points.

1 Point =0.001 USD

1 USD=1000 points

Với 1$ Bundle Ad bạn sẽ có 1500 Dig Points vào tài khoản của bạn và:

50 lượt xem thật đến trang web của bạn

100 lần hiển thị quảng cáo dạng 728×90 pixel

200 lần hiện thị quảng cáo dạng 468×60 pixel

300 lần hiện thị quảng cáo dạng 125×125 pixel

Dig Value

Tối thiểu bạn phải có 800 Dig points để được nhận Ads value hàng ngày. Bạn sẽ nhận được ads hàng ngày có giá trị theo mức điểm Dig point bạn có, điểm Dig point càng cao thì Ads value càng cao. Bạn có 15 hrs để click ads nếu không vẫn bị trừ Dig points. Hiện tại Digadz có 11 levels points và giá trị quảng cáo ra theo levels này. Ví dụ:

Level 1: 800-4.500 points

Level 2: 4.501-10.500 points

Level 3 :10.501-22.500 points............

CẤP ĐỘ ĐIỂM (PONTS LEVEL)

Dig Bonuses

Nếu bạn muốn kiếm phần thưởng bạn phải click tối thiểu 10 ads hàng ngày, và bạn có 10 cơ hội nhận tiền hoặc điểm points vào ngày hôm sau. Kiểu này có vẻ giống Grid ads ở mấy site PTC.

4. CÁC GÓI NÂNG CẤP

Digger
Giá : 0.05$ (giá trị trong vòng 7 ngày)
Gói này chủ yếu giúp thành viên free phát triển tài khoản thu thập được nhiều điểm hơn.
Gói này cũng có tác dụng giúp bạn nhận được những quảng cáo mà người khác bỏ, hoặc hết giờ mà không xem

Hunter
Giá : 3$ (giá trị trong vòng 7 ngày)
Khi có thành viên mua gói Bundle Ads có giá trị từ 1~55$ hàng ngày thì bạn được chia lãi 1% lợi nhuận từ Hunter Pool vào cuối ngày.

Hunter Pro
Giá : 21$ (giá trị trong vòng 7 ngày)
Khi có thành viên mua gói Bundle Ads có giá trị từ 56$+ hàng ngày thì bạn được chia lãi 1% lợi nhuận từ Hunter Pro Pool vào cuối ngày.

Lưu ý cả 3 gói nâng cấp trên:
Nếu hết 7 ngày mà bạn đạt đủ lợi nhuận tối thiểu tức bằng số tiền bỏ ra mua thì bạn sẽ phải mua tiếp để tăng lợi nhuận của mình.
Còn nếu sau 7 ngày mà các bạn chưa thủ đủ lợi nhuận tối thiểu, thì hệ thống sẽ tự động gia hạn thêm 7 ngày miễn phí cho các bạn

Bạn nào chơi Paidverts rồi sẽ không có gì lạ lẫm với cơ chế hoạt độnng của Digadz, có thể nói là Paidverts thứ 2. Để xem Dig Ads như thế nào chứ Paidverts thì ads nhỏ quá click mỏi cả tay. Hic.

Nếu như đây đúng là cơ chế hoạt động của Digadz thì về cơ bản Digadz giống như Paidverts, tuy có một vài khác biệt nhỏ (Kiếm Dig points từ click Ads) và khác biệt này có thể là sự cải tiến từ mô hình Paidverts. Khác với paiverts, thành viên free có thể kiếm điểm Dig Points từ việc siêng năng click ads để nâng cao điểm của mình có thu nhập tốt hơn.

Nếu bạn bỏ lỡ Paidverts khi không tham gia từ đầu thì Digadz là một cơ hội tuyệt vời bạn không nên bỏ qua.

CẬP NHẬT THỜI GIAN RA ADS THEO GIỜ VIỆT NAM

Tất cả Ads đều ra lúc 07:00h sáng Việt Nam (tức 00:00h Server Time)

1.
Dig Value ra theo level points sau 7h:00 sáng, level points khác nhau ra thời điểm khác nhau (15 hrs tồn tại)

2.Dig Bonus ra theo thuật toán ngẫu nhiên (24h tồn tại)

3.Dig Points ra lúc 07:00 hết hạn lúc 07:00 sáng hôm sau (24h tồn tại)

Anh em lưu ý để tránh bị mất ads nhé.

5. CHẾ ĐỘ RCB (Edit 28/11 cho phù hợp chế độ hoạt động)

100% RCB cho anh em trong tháng đầu tiên (không kể đầu tư ít nhiều)

Mình không có thời gian thống kê trả RCB lifetime nên đó là chế độ của mình, anh em nào theo được thì theo. Thời gian thanh toán sau 1 tuần từ mốc thời gian kể trên.
Thanh tóan qua PP hoặc PM nhưng nhiều khả năng qua PP
Anh em tham gia vào Group để được hỗ trợ kịp thời về thông tin và chiền thuật đầu tư site: https://www.facebook.com/groups/digadzclix5/

6. Bằng chứng thanh toán

7. E-BOOk cho anh em Newbies

Link tải: Huong dan chi tiet Digadz

Last edited:
đã ref, user: kellbin22, khi nào chính thức chạy mong bác hú 1 tiếng

Thanks Bạn. Mình sẽ update thường xuyên thông tin
những site revshare này khi dạo đầu vào $ lên nhanh ko bác
trước mình có chơi duy nhất site adzblizz gì đấy mà dep 10$ vào ngày đầu tiên luôn mà $ lên chậm kinh khủng , xong rút dc 7$ thì về sau nó hết lên $ nữa mà phải click ads mỗi ngày nó mới lên $ , ôi thôi chán nản mình bỏ luôn coi như lỗ 3$
Mình chả biết revshare này chơi thế nào mới ngon nữa

Nguyên tắc site Revshare là vậy ngay thời điểm nó launching là hot nhất lãi cao và quay vốn nhanh. Đó là lý do site revshare bao giờ cũng có giai đoạn Pre-launch để thành viên chuẩn bị dep tiền và chờ đến giờ vàng để mua share. Sau đó vài giờ hay vài ngày sau hạ nhiệt và ổn định dần. Hồi mình chơi CAP có ngày 35% là chuyện thường.

Mình đã bị lỡ không tham gia được Adbonuz, một site dạng revshare do BeeJay là admin nên mạnh dạn giới thiệu với các bạn site này. Beejay đã điều hành Adbonuz được 8 tháng, site hoạt động hiệu quả và vẫn thanh toán tức thì và đều đặn cho thành viên, anh cũng được đánh giá là admin tin cậy nhất hiện nay.

DigAdz là một dự án mới của Beejay và đang trong giai đoạn chạy Pre-launch, có lẽ sẽ đi vào hoạt động trong những ngày tới vì đang đạt được 55% dự án. Cộng đồng MMG lại một lần nữa dậy sóng và các tay money hunter kỳ cựu của diễn đàn như softstor, rysero, WoodyBalto, gingersnap … đều đã tham gia Digadz.

GIỚI THIỆU

Chương trình Digadz có cải tiến chút ít so với Adbonuz nhưng nhìn chung là một dạng revshare cho chúng ta dễ hiểu. “RevShare là viết tắt của Revenue Share = chia sẻ doanh thu. Plan chung của dạng này là 1 Adpack/Share mua giá x$. Tức admin lấy doanh thu từ các hoạt động của website, từ việc sell các Adpack (do member mua) từ việc sell các banner, text quảng cáo (do các promoter mua)… để chia sẻ cho member. Không có lãi cố định hàng ngày mà chia lãi dựa theo số lượng Adpack/Share mua mới, càng nhiều Adpack/Share mua mới thì những Share/Adpack mua trước đó càng nhanh hết hạn tức nhanh thu hồi vốn và cho ra lãi”.

THÔNG TIN VỀ CHƯƠNG TRÌNH DIGADZ
  • Ai cũng có thể tham gia chương trình Free
  • Gói adpack bắt đầu từ $1 (nhỏ nhất trong các revshare site hiện nay)
  • Lãi chia 150% theo doanh thu
  • 10% hoa hồng từ cấp dưới
  • 5% bonus nữa từ cấp dưới khi họ kiếm được.
  • Thanh toán và Dep qua các cổng sau: PayPal, SolidTrustPay, Perfect Money, EgoPay!

Hiện tại chương trình mới Pre-launch nên thông tin rất ngắn gọn, mình sẽ cập nhật nếu có thông tin thêm. Mình cũng sẽ up proof đặt cọc khi site chính thức launch và proof thanh toán ngay khi có thể.

Vui lòng click banner đăng ký nhé. Thanks.

Đã ref cho bạn anhcash91
sau này chế độ RBC thế nào nhỉ bạn?

Sau khi site hoạt động và xem site thống kê như thế nào lúc đó mình sẽ cập nhật và đưa ra phương án và các bạn ref mình sẽ có RB thích hợp

Dear DigAdz friends,

We are so happy you signed up for our prelaunch, and be sure this is going to be an exciting journey!

Let us just inform you that the prelaunch started 6th November 2014 and will last for about 2 weeks. That means we will have a full launch of the new program after that.

You can see in the system progress the status of the work of the programmers, so when it's close to 100% we are ready!

Success to everyone!

Warm regards,

Beejay

=============

Vậy là site sẽ launch tầm 20/11

Cập nhật thông tin từ Digadz:
-Thành viên đăng ký đã lên đến 4500+
-Quá trình hoàn thiện để chính thức hoạt động là 60%

mới nhận được mail từ trang này hôm qua :D hi vọng là lâu dài

Đây là chế độ RCB cho anh em:

(1)-100% RCB cho anh em mua gói invest đầu tiên lớn hơn $10 (lưu ý là gói đầu tiên thôi nha)
(2)-80% RCB cho anh em tháng đầu tiên (tính từ ngày launching)
Mình không có thời gian thống kê trả RCB lifetime nên đó là chế độ của mình, anh em nào theo được thì theo. Thời gian thanh toán (1) sau 1 tuần launching còn (2) thì cũng 1 tuần sau khi hết 1 tháng launching.
Thanh tóan qua PP hoặc PM nhưng chưa đưa ra vì mình cũng đang tìm nguồn dep vào.

Sau này topic chuyển qua bên tuyển ref (khi đó nhờ Mod giúp :p) và cập nhật thông tin bên đó vì site đang Pre-launch nên chưa có proof dep hay thanh toán được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom