• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đăng ký WMZ bằng Viettel ko được

ngày xưa mình có 10 acc wm, lâu lắm ko dùng, giờ ko biết có withdraw mà ko dùng số đt như ngày xưa ko nhỉ ?

ai xài wm từ ngày xưa thì sướng, chứ giờ nó làm ăn chặt quá, mình có nhiều acc rag từ ngày xưa giờ chuyển tiền dễ lắm, chỉ cần câu hỏi bí mật - done =)). Có 1 acc đăng ký sdt, nó vẫn gửi tin nhắn về đều.

không biết mọi người sao chứ em dúng vt đầu số 84169.... tin nhắn đều đều

đc mà...vt 11 số ngon hết..........

=> Nó vẫn đòi CODE mà bro => Ấn vào Proceed ko được ... :binhsua38:
nó có 2 loại ngôn ngữ bác thử thay đổi sang tiếng anh rồi lại sang tiếng việt coi.thỉnh thoảng đổi lại có sms

nó có 2 loại ngôn ngữ bác thử thay đổi sang tiếng anh rồi lại sang tiếng việt coi.thỉnh thoảng đổi lại có sms

Chắc đầu số 096 của viettel có vấn đề ... Đăng ký đầu số 098 thì được ... ko biết đầu số 096 bị gì lun ................. :ban:

Đăng ký mấy cái cần verify phone thì cứ Vina với Mobi mà tán, đâm đầu vào Viettel làm gì rồi kêu :(

Đăng ký mấy cái cần verify phone thì cứ Vina với Mobi mà tán, đâm đầu vào Viettel làm gì rồi kêu :(

Sao phải Vina với Mobi :binhsua33:......................... Xài số nào đk số đó .................. :binhsua27: ................ ai hơi đâu mà xài 2SIM ................. :m133:

Sao phải Vina với Mobi :binhsua33:......................... Xài số nào đk số đó .................. :binhsua27: ................ ai hơi đâu mà xài 2SIM ................. :m133:
Đơn giản vì 2 mạng đó verify tốt, ko bị mất tin nhắn/cuộc gọi từ nước ngoài về.

về mấy vụ nhận tin nhắn từ nước ngoài thì vina là số 1 đó :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,227
Latest member
aryavstudio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week