Cho em hỏi về tạo mới tài khoản chơi bên 888 poker

bebepk

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là trước đây em có tạo 1 tài khoản poker sử dụng info của em nhưng vài chỗ ghi tào lao không đúng , chẳng may nó khoá acc bắt veri id mà em ghi vài thông tin tào lao không đúng thế là bỏ acc đó được tầm 3 tháng và để mặc cho nó khoá . Sau đó 2 tháng sau em lại tạo tài khoản mới nhưng vẫn dùng info cũ để tạo nhưng lần này thì ghi đúng , vào chơi bt cho đến khi rút tiền về mới có biến sảy ra là nó tiếp tục khoá acc thứ 2 của em và nó mail bảo là trùng thông tin hay info hay là có liên quan tới tài khoản đã bị khoá từ trước nên nó khoá luôn . Em đã pm cả support lẫn email chính của nó để hỏi xem có re-open được không nhưng 4 ngày trôi qua rồi vẫn không thấy hồi âm . Nếu không lấy lại được thì cho em hỏi là giờ em vẫn muốn chơi bên 888 vẫn ip cũ nhưng em xài info mới khác hoàn toàn + tài khoản mb khác hoàn toàn thì có chơi được nữa không hay là nó sẽ tiếp tục khoá tài khoản thứ 3 của em ? Nếu không được xin cao nhân vào chỉ làm cách nào để em có thể tiếp tục chơi bên 888poker ạ . Em xin cảm ơn mọi người đã dành thời gian đọc bài

mua máy tính mới hoàn toàn nữa em ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom