Cần mọi người giúp đỡ về webmoney

Tóm lại nên tạo từng acc SEO từng cái webmoney riêng.
Còn login trên 1 máy 1 ip nhiều acc thì vô tư. Tớ chơi cả 2k acc Webmoney để chiến SEO chả sao cả.

Tạo một acc thôi nhưng tạo nhiều số Z. Việc gì phải tạo nhiều acc cho mệt trừ phi số acc vượt quá số Z cho tạo.:))
Còn tạo nhiều cũng ko sao đâu bác mệt xác thôi trước bạn mình tạo cả chục cái mà chưa bị gì cả.:D

1 acc WMZ keeper thì nghe đâu đc 7 purse , mini thì cỡ 2-3 purse thôi bác . Bác có cách nào được chục purse thì chỉ em út với nhé :binhsua04:

Hi all

Mình có một số thắc mắc về webmoney mong được mọi người giải đáp, vấn đề của mình là mình chơi SeoSprint nhưng bọn Seo ít thanh toán qua LR quá, mà mình lại nhiều tài khoản, đợi chúng nó pay qua LR chết mệt, mình thấy WMZ chúng nó pay ổn định nên định chuyển qua xài WMZ, vậy mình muốn hỏi là webmoney có cho tạo nhiều tài khoản và giao dịch dễ dàng như LR không, mình chưa dùng WMZ bao giờ nên ko rõ lắm, LR thì tạo nhiều tài khoản và giao dịch rất dễ dàng, không biết webmoney có như thế không, có sử dụng multi account được không, có hạn chế hoặc điều khoản gì trong việc này không, mình vào trang webmoney nó cứ nửa Nga nửa Anh nên mình ko biết phải tìm hiểu thế nào, nó cứ loạn hết lên.

Nếu có topic nào hướng dẫn về những điều này rồi thì cho mình xin link topic, mình tìm không thấy

Cảm ơn rất nhiều

Bạn ơi Webmoney dùng rất hay. tất nhiên Seosprint ưu tiên dùng vì là của Nga ngố mà. Mình ở NGa nên dung WMR thoải mái chi tiêu trực tiếp luôn. Giờ phải làm thêm cái LR để bonus cho ae vn nhưng khi rút tiền thì đến là bực.

Hi all

Mình có một số thắc mắc về webmoney mong được mọi người giải đáp, vấn đề của mình là mình chơi SeoSprint nhưng bọn Seo ít thanh toán qua LR quá, mà mình lại nhiều tài khoản, đợi chúng nó pay qua LR chết mệt, mình thấy WMZ chúng nó pay ổn định nên định chuyển qua xài WMZ, vậy mình muốn hỏi là webmoney có cho tạo nhiều tài khoản và giao dịch dễ dàng như LR không, mình chưa dùng WMZ bao giờ nên ko rõ lắm, LR thì tạo nhiều tài khoản và giao dịch rất dễ dàng, không biết webmoney có như thế không, có sử dụng multi account được không, có hạn chế hoặc điều khoản gì trong việc này không, mình vào trang webmoney nó cứ nửa Nga nửa Anh nên mình ko biết phải tìm hiểu thế nào, nó cứ loạn hết lên.

Nếu có topic nào hướng dẫn về những điều này rồi thì cho mình xin link topic, mình tìm không thấy

Cảm ơn rất nhiều
mình lập đầy acc VWZ nhưng có làm sao đâu bạn?chán chán cái là nó thu phí và nó lại còn rẻ hơn LR xí thui bạn ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,058
172,119
Latest member
phananhthaivn88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back