Got Paid Bác nào nhận được pay từ filesonic ngày hôm nay chưa ?

sungharim

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
Có bác nào nhận được pay từ FSn ngày hôm nay chưa ? Thấy bảo 6h nó pay mà. E dùng WMZ. Bác nào dc pay rồi thì cho e xin 1 tiếng để em chuẩn bị tinh thần. Chủ nhật tuần trước e đủ min pay!

Mình cũng nhận sáng nay xong! Bác nào biết FS bao giờ mới pay! em mới đặt lệnh payout hôm nay!

VÀ WUpload thứ mấy pay a

Có bác nào nhận được pay từ FSn ngày hôm nay chưa ? Thấy bảo 6h nó pay mà. E dùng WMZ. Bác nào dc pay rồi thì cho e xin 1 tiếng để em chuẩn bị tinh thần. Chủ nhật tuần trước e đủ min pay!

nó tính tiền đến thứ 6 nha ku :D

bạn phải đủ min pay từ tối thứ bảy thì sáng thứ tư mới được paid :d

mia thế là tuần này dis được pay rùi ! đếch đủ 300$ hix hix đành lấy mì tôm gặm đỡ đến tuần sau vậy ! có ai chuyển từ elite xuống sale 10 chưa vậy ? cho hỏi còn bị cheat k ? để còn làm lại nick mới chứ kiểu này k xong rùi !

mia thế là tuần này dis được pay rùi ! đếch đủ 300$ hix hix đành lấy mì tôm gặm đỡ đến tuần sau vậy ! có ai chuyển từ elite xuống sale 10 chưa vậy ? cho hỏi còn bị cheat k ? để còn làm lại nick mới chứ kiểu này k xong rùi !
Em vừa chuyển về,vẫn bị giống elite.Lập nick mới cái như cũ ngay.Lập nick mới đi bác. :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,885
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom