Matrix AdsRewardDaily - new zeek clone - 1.5-2$ hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Cập nhật thêm: Những ai là ref của mình và đã up trước ngày 15.09.2014 thì yêu cầu rcb theo mẫu sau:

Usename: (VD: abc,xyz)
Ngày DEP: (VD: 15/09/2014)
Tài khoản nhận RCB: (VD: Uxxxxxxx)

Ai không không đăng ký theo mẫu mình không RCB ráng chịu

Xong cho cậu nhé.

Những ai là ref của mình và đã Up trước ngày 15.09.2014 thì để lại thông tin acc tại ARD và số U để mình check và RCB nhé
da nhan dc rb,thanks mod
co the tao dc nhieu acc ko mod?

Cái này thì trên website nó cấm. Còn thực tế thì ko rõ lắm vì mình chỉ chơi 1 acc thui

:D. ĐỢi Proof sau bạn nhé.

Tiền com của cậu mình chưa rút đc mừ. Đợi thui.
Em có cái nick ref bác được 135 rùi mà ko có tiền. Bác cho em vay 1 ít

cho tớ hỏi với:
bữa trước tớ chơi site này, ref cho dongvandinh, giờ tìm lại thread không thấy đâu để hỏi bạn ấy, các bạn cho mình hỏi với:
1. mình chơi free được 132$ rồi mà không biết ngày nào mình bắt đầu, và giờ nên dep vào được chưa
2 cách dep vào thế nào và làm sao rút tiền, khoảng bao nhiêu ngày là rút tiền được
thanks!

Nó cho về 0 rùi bác. Mà tiền này chả ai mua nữa nên bán cho ma :oops:
Hì. Giờ nghèo như nhau rùi. :D
cho tớ hỏi với:
bữa trước tớ chơi site này, ref cho dongvandinh, giờ tìm lại thread không thấy đâu để hỏi bạn ấy, các bạn cho mình hỏi với:
1. mình chơi free được 132$ rồi mà không biết ngày nào mình bắt đầu, và giờ nên dep vào được chưa
2 cách dep vào thế nào và làm sao rút tiền, khoảng bao nhiêu ngày là rút tiền được
thanks!
1. Chơi free đến 135$ là có thể DEP 10$ để nâng cấp.
2. DEP thì vào Finance > Deposit Funds Làm theo hướng dẫn. Sau khi có tiền trong wallet thì vào Finance > My Packages> Renew. là gia hạn gói free. Sau đó post ads đến khi nào đủ 15$ thì có thể rút. Mỗi ngày post ads thì đc 1.17$. Bạn tự tính ra số ngày đủ min rút.

xong mới ref, trể quá ko biết còn ăn đc ko...............
mà sao post lên twit ko đc ta? post nó báo sợ bị spam gì đó nên nó ko cho post

sao mấy ngày cộng điểm lâu vậy trước chỉ cần 1-2 tiếng bây giờ hơn 12 tiếng vẫn chưa cộng là sao ?

@HourlyMonitor từ khi rút thì bao lâu Mod nhận được thanh toán?

sao mấy ngày cộng điểm lâu vậy trước chỉ cần 1-2 tiếng bây giờ hơn 12 tiếng vẫn chưa cộng là sao ?
sao rồi anh...........
chua chia lai nua z troi
Hôm qua mình bận việc chút nên không post. Vừa mới post xong nên ko rõ thực hư thế nào
Anh em cứ bình tĩnh. Admin cũng là người nên cũng có lúc bận không duyệt được quảng cáo chứ.Với lại cũng chưa hết thời gian 24h mà.
@HourlyMonitor từ khi rút thì bao lâu Mod nhận được thanh toán?
Lần trước mình rút thì sau đúng 2 ngày nhận đc thanh toán.

Hôm wa giờ zẫn chưa được cộng point, sao lâu thế nhỉ??? :eek:

Lãi đã đc chia hết nhé. Có ai chưa đc chia không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week