Other UYỂN REF bonus 0.1$ +2,.7$ sau khi review, kiếm 15$ dễ dàng

Status
Not open for further replies.

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Kiếm 1-5$ với 15p mỗi ngày với AWsurveys ( có bằng chứng thanh toán )

Các bác xem mẫu, và nhớ sửa đi nhé

PROOF nóng hổi sáng nay

http://mmo4me.com/threads/16-pp-tu-site-rate-20-vcb-ban-fee.150766/#post-3079562
mới bán

PROOF mới nhất

proof của mình: ai ko tin thì pm yahoo mình teamview !!!

Ngoài ra còn có thể làm offer tại trang này để có thêm nhé , 100point = 1USD

Nói trước với các bác trang này tốn rất ít time (10-15p) nên chỉ kiếm đc 1-2$ mỗi ngày , nên chỉ có thể kiếm ít tiền điện hay cafe thôi nhé , không phải để cày đâu .

Trang AWsurveys trước đây từng bị cho rằng là scam , nhưng từ 2013 đã thay đổi ( lúc trước scam thì 4$/web , giờ làm thật nên chỉ 0.3$/web) , các bác vẫn phải viết review về trang web nó đưa ra , nhưng tuyệt đối không được spam ,viết chung chung , dài ít nhất 2 dòng và mỗi bài review không được trùng nhau , nếu vi phạm 1 trong các điều trên sẽ không được thanh toán , lưu ý là không nên lập tài khoản khác để đẩy tài khoản chính lên , nó phát hiện đấy , và nếu các bác review tào lao hay spam nó sẽ trừ tiền lại.

Review tức là viết cảm nhận của các bác về web đó , đóng góp ý kiến về nó thôi , không phức tạp lắm nhưng viết đàng hoàng , viết bằng tiếng Anh , tuyệt đối không copy rồi paste hay review nhiều trang web cùng 1 nội dung ,và dài ít nhất 2 dòng .Clip hướng dẫn :

Mỗi bài review bạn sẽ được 0.3$ , ngày đầu tiên sẽ cho các bác review 9 web ( 9 web này thường liên quan đến AWsurveys ) , được 2.7$ , các ngày sau sẽ random từ 4-10 web vào các thời điểm khác nhau , khi hết lượt review thì sẽ ko hiện lên nữa .

Các bạn cũng có thể invite friends để tăng thêm thu nhập của mình , khi bạn của bạn đăng kí bạn sẽ không được tiền , nhưng bạn của bạn làm 1 review đc 0.3$ thì bạn sẽ được 0.03$ , invite tầm 10 người thì mỗi ngày bạn có thể kiếm đc 3-4$ mỗi ngày rồi .

AWsurvey sẽ thanh toán vào thứ 2 và thứ 5 mỗi tuần qua paypal

Thêm 2 hình từ 1 blogger nước ngoài , AclamInc là công ty mẹ của AWsurveys , do Adam Seebeck đứng đầu , ai không biết google ông này nha :

ĐĂNG KÍ TẠI ĐÂY !

Lưu ý là viết cho có vẻ review về web của nó nha các bác , viết tào lao hay đại loại thế lúc thanh toán nó kiểm tra lại là không nhận được tiền đâu đấyUpdate dành cho các bác định cheat : 1.theo quy định của AW thì mỗi người chỉ đc 1 tài khoản thôi , lúc thanh toán nó check hết , không qua mặt được đâu.
2.Nếu các bác tạo máy ảo hay lập IP thì cũng ngon đấy , nhưng qua ngày thứ 2 thì các web review sẽ chỉ xuất hiện 2-3 lần trong ngày , mỗi lần khoảng 4-10 web , liệu các bác có nhanh tay để làm hết , và liệu các bác có viết review khác nhau hoàn toàn để nhận được tiền .

3.Các review giống nhau , chung chung sẽ không nhận được tiền đâu, lúc thanh toán nó sẽ check hết , lúc nó check nếu phát hiện thì coi như hủy review đó . hủy luôn tiền của người giới thiệu ref, nếu tài khoản ko đủ 15$ thì nó lại không thanh toán , các bác lại cho là scam .
Thêm tấm hình nữa cho các bác xem , dòng 1-2 là do cheat nên bị trừ hoàn toàn số tiền , dòng 3-4 do viết review ko đúng quy định nên bị trừ tiền
attachment.php

Make Money online

BONUS: bạn sẽ được ngay 2.7$ nếu review xong 9 website

mình sẽ bonus thêm 0.1$ , khi awsurveys pay vào thứ 2, và thứ 5

vậy tổng cộng bạn có 2.7+0,1$-----> nếu chiến tốt có thể pay 15$

Để lại :
ID: là số nhé
PM hoặc WMZ

Last edited:
lúc nó nuốt mình 37$ rồi , ko dám zo lần 2

lúc nó nuốt mình 37$ rồi , ko dám zo lần 2
trước nó scam, h nó làm chặt lắm bạn ak, vẫn paid đều đều dó c

mình có reg nick nhưng k biết có theo ref của bạn k nữa

ID: ngheomacotinh
bạn check thử xem

bạn nào đc
116141708/24/2013No$ 9.820
này ^^

ngày mới đi ngủ nào ^^

up cho buổi trưa nhé

Chơi cái này review xong 9 website đầu, từ hôm sau cấm có thấy site nào để review, chẳng rút được chút tiền nào cả. Nản

Đang tính chơi thử mà nghe mấy bác nói vậy sao nản thế

Đang tính chơi thử mà nghe mấy bác nói vậy sao nản thế
Mình cũng nói sự thật thôi mà. Ngày nào mình cũng vào mấy lần chẳng có lấy 1 review nữa. Hiện tại 3$ vẫn là 3$, chẳng thể nào mà lấy được. Có ref thì may ra được 15$ để rút.

thằng này mình chơi rùi, lúc đầu được 2,7$ xong đợi mòn dài cổ, chờ cả hơn 2 tháng nay để đó chẳng còn cái nào để review cả.

dolo10
R=1223112

đã là ref của bạn nhé
đã thấy bạn, làm tốt lắm c?

pm yahoo chữ kí để t hướng dẫn cho đủ 15$ nhé !
Thân

ah đây bạn ah R=1138341
mình k thấy nhé, chắc bạn ref ai khác rồi, hì

P/s: mình chuẩn bị rút 15$ tiếp theo r nhé
các bạn phải chọn đúng time xuất hiện review , nếu k thấy pm admin

up cho buổi tối ăn com ngon miệng ^^

mình k thấy nhé, chắc bạn ref ai khác rồi, hì

P/s: mình chuẩn bị rút 15$ tiếp theo r nhé
các bạn phải chọn đúng time xuất hiện review , nếu k thấy pm admin
thế nào là chọn đúng time xuất hiện hả bạn@@

Status
Not open for further replies.