Tutorial 1st Article - Freeroll là gì và cách kiếm tiền không cần vốn

meoden

Junior
Reactions
38
MR
0.000
Hôm nay trời thanh, gió mát, tâm hồn thư thái, dễ chịu, có cảm hứng post 1 bài cho những bạn mới chơi, có cách nhìn tích cực vào poker, cách đầu tư không cần vốn. Free roll có hầu hết ở tất cả các sàn, rất phù hợp với những bạn mới tập chơi có trải nghiệm cọ xát, nâng cao trình độ. Đích đến giúp các bạn phát triển nhiều kỹ năng bet telling, board texture, deep thinking ... Có lẽ quá tham vọng khi muốn các bạn đạt được những điều đó chỉ thông qua một bài post, hi vọng giúp các bạn có cái nhìn mới về poker.

Poker vốn dĩ có rất nhiều thể loại, đa số anh em mình sẽ chỉ tập trung vào Hold'Em, trong này mỗi thể loại con lại có từng cách chơi riêng:

+ Cash Game: 6 max chơi khác full ring
+ Tournament: Khác nhau với từng loại buy in và ứng với từng stage lại có các chiến thuật khác nhau, còn chưa nói đến thể loại tour, deep stake, turbo, regular, super turbo, hyper turbo ...
+ SnG: Tùy vào từng loại có cách chơi tưng ứng: Heads-up, Fifty50, DON, 6 hands, 45 players, 180 players ...

Chắc sẽ có nhiều bạn mới chơi muốn chơi tiền thật, nhưng chưa muốn đầu tư vào, có cách nào không? Xin thưa là có đấy các bạn ạ, Freeroll sẽ là câu trả lời. Vậy Freeroll là gì, và chơi nó như thế nào? Các bạn cùng đọc nhé.

Last edited:
đọc nhiều rồi suy nghĩ cũng nhiều. cảm thấy dễ ăn rồi chơi thực tế thì mới biết là không đơn giản chút nào:(:(

Khắm nhất là thể loại chơi tour. Nhất là freeroll.

cái này biết rồi chủ yếu là trang nào chứ free roll này code nó chỉnh sửa bình thường thui dễ gì ăn được nó

Announcements

Forum statistics

Threads
420,273
172,312
Latest member
dicimmo2024
Back
Top Bottom