Rules Nội quy BOX Support Center

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Đầu tiên, cho BQT gửi lời chào đến các bạn cùng đến với ngôi nhà chung của chúng ta là MMO4ME.com

Đây là một số Rules (nội quy) khi Post bài trong BOX Support Center, các bạn tham khảo và thực hiện đúng Rules (nội quy) của Forum nha:
  1. Đầu tiên bạn cần tham khảo Nội quy chung tại đây:
  2. Chọn đúng Prefix cho nội dung bài viết của bạn.
  3. Bài viết phải ghi rõ Title để người khác biết bạn cần gì:
    • [Request] - MMO nên bắt đầu từ đâu?
      • Prefix: Đúng - Title: Đúng
    • [Request] - Help
      • Prefix: Đúng - Title: Sai
    • Help
      • Prefix: Không - Title: Sai
  4. Nội dung bải Post phải liên quan đến các lĩnh vực của MMO:
Tùy mức độ vi phạm sẽ có phương pháp xử lý riêng từ:
  1. Cảnh cáoMove vào Recycle Bin
  2. BANNED: 1 ngày, 3 ngày, 7 ngày, 1 tháng, Forever

Note: Nội quy BOX Support Center có thể được thay cho phù hợp với hiện tại. Mọi thắc mắc các thành viên có thể tạo Thread tại BOX này.

Chúc các bạn vui vẻ, và kiếm được thật nhiều tiền
BQT MMO4ME

Last edited by a moderator:
e vừa mới hết bị ban ...và e càng khó hiểu hơn là em không hiểu tại sao em bị ban bởi mod @Sir.NamTuoc :-s..post e bị khóa xong ban luôn em..:(...e mới vào nên có gì không biết thì mong mod và admin nếu có ban thì cũng cho e biết 1 lí do tại sao ban e? để lần sau e tránh..chứ cứ âm thầm lặng lẽ mà ban thì làm sao e biết mà lần sau k tái phạm nữa....mặc khác post của e là thu mua sll paypal nguồn sạch fiverr ( e đăng ở box sell and buy) thì có gì sai box mà sao lại ban ạ? mặt khác nữa mod hay admin k thể dời post đến một nơi thích hợp hơn..box thích hợp hơn sao ạ? mà lại xóa topic và ban nick e...! Em cảm ơn ạ! Hi vọng nhận được câu trả lời để lần sau e k tái phạm các rule nữa ạ ..! Thanks

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,851
171,904
Latest member
123bnhacai123b
Back
Top Bottom